Tafuta katika Blogu Hii

Jumanne, 11 Machi 2014

Mjadala Bungeni wa kujadili rasimu ya pili ya katiba.

Ni siku kadhaa sasa bunge maalum la katiba laendelea bungeni Dodoma, na huku wananchi hatuoni maendeleo yoyote isipokuwa malumbano tu kati ya wajumbe wa bunge hilo. Ni dhahiri kuwa, tumechoshwa na malumbano yasiyokuwa na faida kwa watanzania, na huku wakipoteza ama kuongeza siku nyingi kujadili mambo yasiyokuwa na msingi huku wakila posho zitokanazo na jasho la watanzania. Ombi langu kwa serikali, kama waheshimiwa wabunge wameshindwa kufikia makubaliano juu ya Maada yao nyepesi sana (kwao wajumbe wa bunge maalum wakiliona jambo zito), basi Mh. Rais avunje bunge hilo,kwani pesa ya umma inazidi kupotea pasipo faida.. Ama ilitakiwa jopo la Mh. sana Warioba, likae na lipitishe rasimu ile kwa wananchi tuipigie kura, na sio wabunge.

Hakuna maoni: